ojú ìwé_àmì

Ayẹwo Coil PPGI - ROYAL GROUP


Àyẹ̀wò Coil PPGI

ÀwọnAwọn iyipo PPGIA ti ṣe àṣẹ láti ọwọ́ oníbàárà wa tuntun ní Brazil, a sì ti ṣe é, a sì ti ń ṣe àyẹ̀wò kí a tó fi ránṣẹ́.

Lónìí, àwọn olùṣàyẹ̀wò ilé-iṣẹ́ wa lọ sí ilé ìtọ́jú láti ṣe àyẹ̀wò àwọn páìpù irin tí a fi galvanized ṣe fún àwọn oníbàárà Gambia.

Nínú àyẹ̀wò yìí, a ṣe àyẹ̀wò tó lágbára láti inú àwọn apá mẹ́ta: ìwọ̀n pàtó, ìbòrí, àti ojú ilẹ̀.

Iru àwọ̀ náà bá àwọn ohun tí àdéhùn náà béèrè mu, àwọ̀ àwọ̀ náà dọ́gba, kò sí ìyàtọ̀ àwọ̀ tó hàn gbangba, àti pé fífẹ́ àwọ̀ náà dọ́gba pẹ̀lú àwọn ohun tí àdéhùn náà béèrè.

Àṣìṣe fífẹ̀ náà jẹ́ +-2mm, gígé náà tọ́, ojú tí a gé náà mọ́ tónítóní, àti pé fífẹ́ rẹ̀ jẹ́ +-0.03mm.

Ilẹ̀ yípo náà mọ́lẹ̀, kò ní àìdọ́gba tó hàn gbangba, ó ń yípo, ó ń yípo, ojú rẹ̀ mọ́, kò ní àbàwọ́n epo, kò ní afẹ́fẹ́, ihò ìfàsẹ́yìn, àwọn àwọ̀ tí kò sí àti àwọn àbùkù mìíràn tí ó léwu láti lò, àti pé apá tí ó ní àbùkù nínú ìdìpọ̀ irin náà kò ju 5% gbogbo gígùn ìdìpọ̀ kọ̀ọ̀kan lọ. Àmì, ìdìpọ̀, àpá.

Tí o bá fẹ́ ra ọjààwọn ìyẹ̀fun tí a ti kùn tẹ́lẹ̀laipẹ, jọwọ lero ọfẹ lati kan si wa, a tun ni diẹ ninu awọn ọja ti o wa fun gbigbe lẹsẹkẹsẹ.

Foonu/WhatsApp/Wechat: +86 136 5209 1506
Email: sales01@royalsteelgroup.com


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-14-2023