1. Àwọn èrò tó yàtọ̀ síra
Pípù irin tí a fi ẹ̀rọ ṣe jẹ́ pípù irin tí a fi irin ṣe pẹ̀lú ìṣàn omi tí ó rọrùn tí a ṣe láti inú ìlànà ìṣàn centrifugal. Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ náà sábà máa ń jẹ́ irú ìdènà W tàbí irú A-type flange socket.
Àwọn páìpù irin Ductile tọ́ka sí àwọn páìpù tí a fi sọ́ọ̀pù centrifugal oníyára gíga ṣe pẹ̀lú ẹ̀rọ irin centrifugal ductile lẹ́yìn tí a bá fi ohun èlò nodulizing kún irin sọ́ọ̀pù tí ó wà lókè No. 18. Wọ́n ń pè wọ́n ní àwọn páìpù irin ductile, àwọn páìpù irin ductile àti àwọn páìpù simẹnti ductile. Wọ́n sábà máa ń lò ó fún gbígbé omi tẹlifóònù, ó sì jẹ́ ohun èlò tó dára fún àwọn páìpù omi tẹlifóònù.
2. Iṣẹ́ tó yàtọ̀
Píìpù irin Ductile jẹ́ irú irin simẹnti kan, àdàpọ̀ irin, erogba àti silikoni. Graphite nínú irin ductile wà ní ìrísí spheroids. Ní gbogbogbòò, ìwọ̀n graphite jẹ́ ìpele 6-7. Dídára rẹ̀ nílò kí a darí ìpele spheroidization ti páìpù simẹnti náà sí ìpele 1-3, nítorí náà àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ ti ohun èlò náà fúnra rẹ̀ dára síi. Ó ní kókó irin àti àwọn ànímọ́ irin. Ìṣètò irin ti páìpù irin ductile annealed jẹ́ ferrite pẹ̀lú ìwọ̀n pearlite díẹ̀, àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ rẹ̀ sì dára.
Iṣẹ́ àwọn páìpù irin tí a fi ẹ̀rọ ṣe ju ti ìgbà tí a retí lọ ní ilé náà. Ó ní agbára ìsẹ̀lẹ̀ tó dára, a sì lè lò ó fún ààbò ìsẹ̀lẹ̀ ilẹ̀ fún àwọn ilé gíga. Ó ń lo àwọn ihò flange àti òrùka rọ́bà tàbí òrùka rọ́bà tí a fi ìlà sí àti àwọn ìdè irin alagbara láti so pọ̀ ní ọ̀nà tí ó rọrùn. Ó ní ìdìpọ̀ tó dára, ó sì ń jẹ́ kí Swings wà láàárín ìwọ̀n 15 láìsí jíjò.
Wọ́n ń lo ìdàpọ̀ irin tí a fi irin ṣe. Píìpù irin tí a fi irin ṣe ní ìwọ̀n ògiri kan náà, ìrísí rẹ̀ kéré, ojú rẹ̀ mọ́lẹ̀, kò sì ní àbùkù bíi ìdàpọ̀ àti àwọn ohun tí a fi slag ṣe. Ìsopọ̀ rọ́bà náà ń dín ariwo kù, kò sì ṣeé rọ́pò fún àwọn páìpù tí ó dakẹ́ jùlọ, èyí tí ó ń ṣẹ̀dá àyíká tí ó dára jùlọ fún gbígbé.
3. Awọn lilo oriṣiriṣi
Àwọn páìpù irin tí a fi irin ṣe yẹ fún ìṣàn omi ilé, ìtújáde omi ìdọ̀tí, ìmọ̀ ẹ̀rọ ìlú, ìṣàn omi ojú ọ̀nà, omi ìdọ̀tí ilé iṣẹ́, àti àwọn páìpù ìrísí oko; àwọn páìpù irin tí a fi irin ṣe lè dára fún ìfẹ̀sí axial ńlá àti ìyípo ìfàsẹ́yìn àti ìyípadà ìyípadà ẹ̀gbẹ́ ti àwọn páìpù; àwọn páìpù irin tí a fi irin ṣe yẹ fún ìsẹ̀lẹ̀ ilẹ̀ pẹ̀lú agbára ìtóbi ti ìwọ̀n 9. Lò ó ní àwọn agbègbè wọ̀nyí.
Píìpù irin Ductile ni a mọ̀ sí centrifugal ductile iron paipu. Ó ní ipa irin àti iṣẹ́ irin. Ó ní iṣẹ́ tó dára láti dènà ìbàjẹ́, agbára ìdènà tó dára, agbára ìdènà tó dára, ó sì rọrùn láti fi sori ẹrọ. A sábà máa ń lò ó fún ìpèsè omi, gbígbé gaasi, àti ìrìnnà ní àwọn ilé iṣẹ́ ìjọ́ba, ilé iṣẹ́ àti iwakusa. Ó jẹ́ píìpù omi, ó sì ní owó tó pọ̀.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-01-2023
