ojú ìwé_àmì

Dájúdájú o kò mọ àwọn ohun èlò yìí nípa àwọn àwo irin alagbara – Royal Group


Ojú àwo irin alagbara náà mọ́lẹ̀ gan-an, pẹ̀lú agbára ìṣètò ohun ọ̀ṣọ́ tó lágbára. Líle àti agbára ẹ̀rọ ti ara irin náà ga gan-an, ojú rẹ̀ sì jẹ́ èyí tó le koko láti má ṣe jẹ́ kí ó jẹ́ ásíìdì àti ìbàjẹ́. A sábà máa ń lò ó ní ilé, ilé, ilé ńlá àti àwọn ibòmíràn. Irin alagbara ti wà láti ìbẹ̀rẹ̀ ọ̀rúndún ogún, ó sì ń bá a lọ títí di òní yìí. Ó ti ní ìtàn tó ju ọgọ́rùn-ún ọdún lọ. A lè sọ pé àwọn àwo irin alagbara ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ lílò ní ìgbà àtijọ́.

àwo irin alagbara (2)
awo irin alagbara

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-12-2024